

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI

Simu+255262963313/2963314
Nukushi: +255 26 296 3316
Barua pepe: ps@lands.go.tz
Tovuti: www.lands.go.tz



Mji wa Serikali Mtumba,
S. L. P 2908,
40477 DODOMA

Kumb.Na JA.173/176/01A/144

06 Novemba, 2025

TANGAZO

UHUISHAJI WA VYETI VYA USAMBAZAJI NYARAKA WA BARAZA LA ARDHI NA NYUMBA LA WILAYA

Kanuni ya 13 ya Kanuni za Uteuzi, Malipo na Nidhamu kwa Madalali wa Baraza na Wasambaza Nyaraka, (Tangazo la Serikali Na. 172 la 2023)

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi inapenda kuwakumbusha Wasambaza Nyaraka wa Baraza wenye nia ya kuomba kuhuisha vyeti vyao kuwasililisha maombi yao kwa mujibu wa Kanuni ya 13 ya Kanuni za Uteuzi, Malipo na Nidhamu ya Madalali na Wasambaza Nyaraka.

Maombi ya kuhuisha Vyeti yawasilishwe kupitia Fomu Maalum (Fomu Na. 7) ya **Kanuni za Uteuzi, Malipo na Nidhamu kwa Madalali wa Baraza na Wasambaza Nyaraka (Tangazo la Serikali Na. 172 la 2023).**

Maombi yote yamfikie Katibu wa Kamati ndani ya muda uliowekwa kwa mujibu wa Kanuni ya 13 kupita anuani kama inavyoonekana hapa chini.

Katibu,

Kamati ya Uteuzi na Nidhamu ya Madalali wa Baraza na Wasambaza Nyaraka wa Mabaraza ya Ardhi,

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,

S.L.P. 2908,

DODOMA.